Stundaskrá haustönn 2017

West End & Broadway ツ

Hér sést stundaskrá fyrir haustönn 2017.

Ath! Mögulega verða gerðar smávægilegar breytingar á töflu áður en kennsla hefst þann 4.september

 

Hér sjást allir tímarnir í einni töflu en einnig er hægt að sjá tíma í öðrum danssalnum með því að smella á flipana hér að ofan.

Mán Þri Mið Fim Fös
1430-1530 free
15-16 free 15-16 B1 15-16 C3 15-16 B1 1430-1530 Strákahópur 2
15-16 C3 15-16 CD-Leiklist 15-16 B5 15-16 B3 1530-1630 D-FemaleFunk
16-17 B2 16-17 CD-Ballett 16-17 C2 16-1715 D-Contemporary 1530-1630 B-Street
16-17 C2 16-17 B4 16-17 B2 16-17 B4 1630-1730 C-Street
17-18 C1 17-1745 A2 17-18 C1 1715-1815 C-DansFever 1630-1730 D-Street
17-18 D2 17-18 B3 17-18 D-DansFever 1715-18 A1 1745-1845 E-Street
18-1915 D1 18-19 DE-FimFit 18-19 D2 1815-1915 C-Liðleiki 1845-1945 E-FemaleFunk
18-1915 E-Contemporary 19-20 DE-Liðleiki 18-19 E-DansFever 18-19 Strákahópur 1  20-2130 E-Lítuhópur
1915-2030 E1  20-21 D3 19-2015 E1 19-20 D3
1930-2030 Dansrækt 19-20 D1  20-22 E-lítuhópur Vinnustofa
 2030-22 E-lítuhópur  2030-2130 E-Ballett  Lau
 11-12 B5
 Söngur MT. Sjá tímasetningar hér að neðan
Söngur MT verður á eftirfarandi laugardögum: 7.okt kl.15-16 – 14.okt.kl.15-17 – 28.okt  kl.15-17 – 4.nóv kl.15-17 – 11.nóv kl.15-17 – 25.nóv kl.15-17
Mán Þri Mið Fim Fös
15-16 free 15-16 B1  15-16 C3 15-16 B3 1430-1530 Strákahópur 2
16-17 B2  16-17 B4 16-17 B2 16-17 B4 1530-1630 B-Street
17-18 C1 17-18 A2 17-18 D-DansFever 1715-1815 A1 1630-1730 D-Street
18-1915 E-Contemporary  20-21 D3  18-19 E-DansFever  1815-1915 Strákahópur 1  1745-1845 E-Street
 1930-2030 Dansrækt  19-20 D1  1845-1945 E-FemaleFunk
 2030-22 E-lítuhópur 1
Mán Þri Mið Fim Fös
15-16 C3 15-16 CD-Leiklist 15-16 free 15-16 B1 1430-1530 free
16-17 C2 16-17 CD-Ballett 16-17 C2 16-1715 D-Contemporary 1530-1630 D-Street
17-18 D2 17-18 B3 17-18 C1 1715-1815 C-DansFever 1630-1730 C-Street
18-1915 D1 18-19 DE-FimFit 18-19 D2 1815-1915 C-Liðleiki  20-2130 E-Lítuhópur
1915-2030 E1  19-20 DE-Liðleiki 19-2015 E1 1915-2015 D3
 2015-2115 E-Ballett  2015-22 E-lítuhópur Vinnustofa

Hér sést hvaða kennarar eru að kenna hvaða tíma. Kennarar eru með hópana yfir allan veturinn en við gerum þó stundum breytingar á valtíma-kennurum. (Sjá hér nánar um kennarana)

Helga Ásta E1 l E-Contemporary l D-DansFever l E-DansFever l E-Street l E-FemaleFunk l E-lítuhópur 1 og 2
Díana Dröfn  A1 │B1 l C1 l Strákahópur 1 og 2 l C-Street l D-FemaleFunk l B4 Aðstoðarkennari
Auður B. A2 l D1 l D2 l Dansrækt l CD-Ballett l E-Ballett l DE-FimFit l CD-Leiklist l DE-Liðleiki l E-lítuhópur 1 og 2
Ingibjörg Sól C3 l D3l Strákahópur 1 og 2 l B-Street l D-Contemporary l B-Street l D-Street
Laufey Soffía  – C4 l B2 l B3
Elma Rún C2 l A1 Aðstoðarkennari
Júlía Mjöll B4 l A1 Aðstoðarkennari
Margrét Ír Aðstoðarkennari B2
Lovísa  A2 Aðstoðarkennari
 Sylvía Rut  C-DansFever l C-Liðleiki
 Guðbjörg Telma  A2 Aðstoðarkennari